K8 MTCN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tổ chức đi chụp ảnh hoa đào ngày tết

4 posters

Go down

Tổ chức đi chụp ảnh hoa đào ngày tết Empty Tổ chức đi chụp ảnh hoa đào ngày tết

Bài gửi  ng.hien Thu Jan 13, 2011 11:34 pm

Tớ có ý kiến thế này,
sắp tết rồi, lớp mình ai có nhã hứng thì tụ tập đi chụp ảnh hoa đào đi.
Ai đi thì ới 1 tiếng để tổ chức đi cho zui nhé.
ng.hien
ng.hien

Tổ chức đi chụp ảnh hoa đào ngày tết Empty Re: Tổ chức đi chụp ảnh hoa đào ngày tết

Bài gửi  Ducloi-Lio Fri Jan 14, 2011 8:37 am

To chuc cho vai em chan dai dai di cung de cac ban thi tho tai chup anh gai, bao dam dong nhu kien. keke.
Ducloi-Lio
Ducloi-Lio

Tổ chức đi chụp ảnh hoa đào ngày tết Empty Có chân dài, có đây.

Bài gửi  ng.hien Fri Jan 14, 2011 9:52 pm

Có 3 chân dài, đảm bảo xinh nhí nhảnh đáng yêu. SN 89 ,90, 91 nhé. Thế mới rủ chứ. kekeke.
ng.hien
ng.hien

Tổ chức đi chụp ảnh hoa đào ngày tết Empty Re: Tổ chức đi chụp ảnh hoa đào ngày tết

Bài gửi  nguyentam2504 Tue Jan 18, 2011 8:14 pm

hay đấy.Các bạn đi du xuân về lại có sản phẩm đưa lên diễn đàn,tôi ở đây lại được nhìn thấy HN trên khuôn mặt từng người,thật là vui như Tết.
nguyentam2504
nguyentam2504

Bài gửi  hoanghuongvmc Wed Jan 19, 2011 3:59 pm

Bác Tâm nhà mình khéo léo từ ngày xưa, làm thơ xuất "Ký Túc Xá" cũng từ ngày xưa...Vợ bác chắc là mê thơ của Bác lắm nhỉ?
Mà Bác cưới vợ ở xa quá thành thử có thông báo ngày tháng tổ chức bằng tin nhắn mà em chả biết đó là số dđ của bác./. Hi vọng nếu có tập 2 bác mà thông báo tới em thì kể cả tận Mũi Cà mau hay ở đâu đó thì em cũng sẽ quyết du lịch quyết 1 chuyến đôi việc.hê..hê. Bác nhẩy!
hoanghuongvmc
hoanghuongvmc

Bài gửi  nguyentam2504 Wed Jan 19, 2011 9:01 pm

Đợi cả mùa thu mới thấy gió về xào xạc,gặp lại sự hồi âm của những ng cùng khu phố ktx ngày xưa thật là bồi hồi.Cái thời xa vắng ,nhóm của chúng ta chơi với nhau gắn bó là thế...Vậy mà lúc ra trường ,thời gian như trốn chạy,thoáng một cái đã là 8năm...Và mỗi đứa đi bốn phương trời xa vời vợi...Nhưng mỗi lần tắm lại dòng sông kỷ niệm lại thấy vui như thời xưa ấy.Cho dù bạn bè có xa nhau,chỉ cần có một tấm lòng nhớ lại một giây thôi,thời gian sẽ ngừng trôi ngay đấy...Xin cảm ơn HH lời chúc mừng hp,và chúc e niềm vui sẽ đến nhiều hơn thế nữa...

nguyentam2504
nguyentam2504

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics